มีจมูกอยู่แล้วแต่อยากเสริมเพิ่มขอคำแนะนำค่ะ

คือส่วนตัวมีจมูกอยู่แล้วคาะ บางคนทักว่าโด่งด้วย
แต่จขกท อยากไปทำเพิ่มให้มันพุ่งกว่าเดิมอ่ะค่ะ ปกติปลายจมูก เราค่อนข้างพุ่งแต่ตรงสันมันไม่เปนแท่งเห็นชัด เราอยากให้มันเป็นสันชัดๆอ่ะค่ะ

ไม่ทราบว่ามีวิธีเสริมจมูกแบบไหนแนะนำคะ ถ้าซิลิโคนนี่ต้องเหลาหรอ ไม่อยากให้มันเว่อไป อยากดูคมๆกว่าเดิมอ่ะค่ะ
ตอนนี้จขกท กำลังอยากร้อยไหมจมูกอ่ะค่ะ ไม่ก็filler
ถ้าเสริมเลยมีหมอไหนแนะนำบ้างคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่