ละครไทยเลิกสักทีเถอะ!!! เดี๋ยวผมยาว ผมสั้น สลับซีนไปมา ????

เปิดดูคู่วุ่นลุ้นแผนรัก  พระเอก กับ แบงค์
เดี๋ยวผมยาว ผมสั้น ซีนนี้ผมยาว ซีนถัดมา ผมสั้นคนละทรง

ไม่ใช่แค่เรื่องนี้ วานผู้จัด ผกก. ใส่ใจเรื่องพวกนี้เสียที
มันดูเป็นการไม่โปร ไม่ใส่ใจรายละเอียด  จัดคิวนักแสดงมาทำงาน
ผมบนหัว ควรเตรียมคิวให้มันอยู่ในประมาณเดียวกันเถอะ เรื่องพื้นฐานเลย
ทรงผมนักแสดง

เพิ่มภาพ จากไอจียังมีคนแซว เดี๋ยวยาว เดี๋ยวสั้น
คือสลับซีนกันตอนต่อตอน

แก้ไขข้อความเมื่อ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
ความคิดเห็นนี้ถูกลบเนื่องจาก กระทู้นี้ถูกลบโดยระบบอัตโนมัติทั้งนี้เพื่อเป็นการรักษาบรรยากาศการสนทนา ของเพื่อนสมาชิกโดยรวมค่ะ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 4
ดูต่างกันมากนะ
นึกว่าละครเค้าถ่ายเรียงตอนต่อตอนซะอีก
แก้ไขนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่