[ นักกีฬาของมหาวิทยาลัย ] รบกวนตอบด้วยนะครับ

สอบถามบุคคลที่เป็นนักกีฬาของมหาลัยครับ..

คือผมกำลังงจะเข้ามหาวิทยาลัยครับแล้วผมอยากเป็นนักกีฬาของมหาลัยมากครับ ( แต่ผมไม่ได้เข้ามาด้วยระบบโควต้านักกีฬาอะครับ )แค่ความอยากอย่างเดียวคงไม่พอครับ อันนี้ผมทราบดี ส่วนตัวผมอยากเป็นนักกีฬาฟุตบอลตัวมหาลัยครับ ไม่ทรายว่ามีวิธีไหนบ้างที่ผมพอทำได้บ้างครับ

แล้วไม่ทราบว่าทางมหาลัยนอกจากจะดึงนักเรียนพวกโควต้านักกีฬาแล้วยังพอมีการคัดตัวสำหรับบุคคลธรรมดาหรือปล่าวครับ

ขอบคุณมากครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่