+++++++++++ สอบถามเกี่ยวกับ Driver Mainboard ที่จะใช้กับ Windows 10 ครับ GA-880GA-UD3H +++++++++++

สอบถามเกี่ยวกับ Driver Mainboard ที่จะใช้กับ Windows 10 ครับ
บอร์ดของ GIGABYTE GA-880GA-UD3H

คือพอดีกะว่าจะลง Windows 10
เมนบอร์ด GIGABYTE - Motherboard - Socket AM3 - GA-880GA-UD3H
ครับแล้วทีนี้ผมก็ไปหาโหลดตัว Driver ของเมนบอร์ดที่ผมใข้อยู่ ga880ga-ud3h ครับ
แต่มันไม่มีไดร์เวอร์ของ Windows 10 นะครับ มีมากสุดก็แค่ของ win  8.0 เองครับ
ทำยังไงดีครับ เลยอยากทราบว่าผมจะหาไดร์เวอร์ได้จากที่ไหน หรือมันใช้ของ Windows 7  ได้ไหมครับ แล้วถ้าใช้ได้ควรจะโหลดตัวไหนบ้างนอกจาก พวก Chipset พวก Lan พวก  Audio พวก usb ครับ
    หรือ Windows 10 มันมีมาให้หมดแล้วไม่ต้องโหลดอะไรทั้งนั้นแค่ลงวินโดว์มันก็หาให้ได้เลยไหมครับ?
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่