เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เลือกแอร์บ้านช่วยหน่อยคับ

กระทู้คำถาม
ต้อนรับหน้าร้อนของปี งบ 25000 บาท

ต้องการแอร์ขนาด 18000 BTU ขึ้น
แนะนำยี้ห้อไหนดีคับผม มองๆไว้ ยี้ห้อตามนี้ที่งบถึง อยากได้คำแนะนำความทนทาน+ประกัน

ส่วนยี้ห้อในใจผมมี แอร์ PANASONIC
แอร์ Daikin

ส่วนอันนี้ร้านแนะนำมา เป็นรุ่นกลางๆ

แอร์ PANASONIC
แอร์ Daikin
แอร์ LG
แอร์ Haier
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่