เสริมจมูกได้ 1เดือน 10 วัน. ช่วงหัวตายังบวมและใหญ่อยู่เลย

กระทู้คำถาม
คือเราเสริมจมูกได้หนึ่งเดือนกับอีก 10 วันแล้วค่ะแต่ตรงหัวตายังบวมและใหญ่อยู่เลยค่ะจะว่าไปแล้วตรงหัวตามันก็ยังบวมเหมือนตอนที่ทำเสร็จวันแรกเลยนะคะตอนนี้ช่วงปลายจมูกแล้วก็ตรงสันยุบลงอย่างเห็นได้ชัดแต่ตรงหัวตานี่แหละไม่ยุบลงเลยแม้แต่นิดเดียวเป็นกังวลมากเลยค่ะตอนนี้เครียดมากเลยกลัวว่ามันจะไม่ยุบ เพราะเวลาที่ตรงสันและตรงปลายจมูกยุบลงแต่ตรงหัวตายังบวมอยู่ มันดูน่าเกลียดมากเลยค่ะเพื่อนๆพอจะนึกออกไหมคะข้างล่างเรียวแต่ช่วงข้างบนใหญ่บวมอะค่ะดูแล้วน่าเกลียดมากเลยค่ะอยากถามเพื่อนๆว่ามีใครเป็นแบบเราบ้างไหมแล้วนานหรือเปล่ากว่ามันจะยุบเราส่องกระจกทุกวันสังเกตทุกวันมันก็ไม่ยุบลงเลย แล้วจมูกลอกมากด้วยตอนนี้ ลืมบอกไปค่ะเราเพิ่งเสริมจมูกครั้งแรกในชีวิตว่าจะรอดูครบสามเดือนถ้าสามเดือนแล้วยังไม่ยุบว่าจะแก้แล้วค่ะเพื่อนๆมีความคิดเห็นอย่างไรบ้างคะว่าถ้าสามเดือนไปแล้วเราควรแก้ไหมหรือว่าปล่อยไว้ก่อน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่