X-Trail รถทดลองขับ ถ้าอยากซื้อต้องดูอะไรบ้างครับ

กระทู้คำถาม
พอดีผมสนใจอยากรถ Xtrail ครับ ได้ทั้งแบบเครื่องเบนซินและไฮบริด เลยติดต่อศูนย์ไว้ ที่นี่เซลล์โทรมาแจ้งว่ามีรถทดลองขับทางบริษัท จะขายจะลดจากราคาตั้งประมาณ 2 แสนบาท เป็นรุ่นท็อปของตัวเบนซินครับ แต่เข้าใจว่าดอกเบี้ยจะแพงว่าโปรฯ ปัจจุบัน ประมาณเกือบ 1%

อยากสอบถามผู้รู้ว่าไปดูรถทดลองขับ จะต้องเช็คตรงไหนบ้างครับ

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่