ทำไงเอาไฟล์ .WAV เล่นใน Logic Pro X ครับ

สวัสดีครับ

คือพอดีผมซื้อพวก loops Beats ต่างๆ จากในเว็บมามันเป็นไฟล์ .wav ทั้งหมดเลยครับ

คือผมอยากทราบวิธี(แบบละเอียด)ในการเอาไฟล์ .wav ลงเล่นใน Logic Pro X ครับ
อยากเคาะ Beat ทำเพลงครับ เพราะว่าที่ซื่อมามันมีหลายเสียงมาก อยากแยกทำแต่ละเสียงเลยครับ
รบกวนช่วยอธิบายให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

นี้คือหน้าตาของโปรแกรม Logic Pro X ครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่