[SR] ~ * ~ * ~* ~ * ………Love in the Mist : Nanning – Guilin 南宁 - 桂林......….~ * ~ * ~* ~ *

เมื่อเอ่ยถึงประเทศจีนเราจะนึกถึงอะไรกันบ้างค่ะ   สำหรับเราจะนึกถึงว่าเป็นประเทศที่มีอะไรให้ค้นหาไม่รู้จบสิ้น มีธรรมชาติที่ยิ่งใหญ่อลังการมากมาย และที่สำคัญที่สุดคือความเป็นเอกลักษณ์ของห้องน้ำที่นั่นค่ะ 555

Tamkarnwela ฉบับนี้จะพาไปเที่ยว หนานหนิง-กุ้ยหลินกันค่ะ  กุ้ยหลินนั้นเรายังพอคุ้นเคย  เพราะคนชอบเปรียบเทียบว่า เขื่อนรัชประภา (เชี่ยวหลาน )เป็นกุ้ยหลินเมืองไทย  ทำให้คำว่ากุ้ยหลินกันคนไทยดูจะไม่ห่างไกลกันค่ะ  แต่หนานหนิงนี่สิ มีอะไรบ้างนะ

เดี๋ยวค่อยๆตามมาดูนะคะว่าทริปหนานหนิง-กุ้ยหลิน ของเราครั้งนี้มีอะไรน่าสนใจบ้างนะคะ

https://www.facebook.com/alwaysgotogether

ชื่อสินค้า:   หนานหนิง-กุ้ยหลิน จีน
คะแนน:     
**SR - Sponsored Review : ผู้เขียนรีวิวนี้ไม่ได้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง แต่มีผู้สนับสนุนสินค้าหรือบริการนี้ให้แก่ผู้เขียนรีวิว โดยที่ผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนอื่นใดในการเขียนรีวิว
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่