ชวนคุย กังฟูแพนด้า ภาค3 ..สมกับที่รอมานาน

จขกท.เพิ่งได้ไปดูหนังการ์ตูนเรื่องกังฟูแพนด้าภาคสามมาค่ะ ชอบและติดตามตั้งแต่ภาค1และ2
ภาคนี้ได้ดูภาพการ์ตูนสวยๆในแบบสามมิติ เนื้อเรื่องก็สนุก ครบทุกรสชาติ ทั้งตลก แอ๊คชั่น และดราม่า ..สมกับที่รอคอยจริงๆค่ะ อมยิ้ม01

ทีแรกหวั่นใจ เพราะเห็นผู้ปกครองพาเด็กๆมาดูเต็มไปหมด แต่โชคดีมากค่ะ ที่รอบนี้ เด็กๆไม่ส่งเสียงรบกวนเลย ^^

ฉากที่ชอบมากๆ คือฉากแพนด้าสามัคคีค่ะ จขกท.แพ้ซีนรวมพลังแบบนี้ เห็นทีไรประทับใจน้ำตาคลอ

เพื่อนๆชาวพันทิป ชอบฉากไหนในเรื่องนี้บ้างคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่