ใครเคยขอเพิ่มวงเงินถาวร KTC บ้างครับ

อยากรู้ว่าขอเพิ่มยากมั้ยครับ
ได้บัตรครั้งแรกตั้งแต่ปี 2553 นึกถึงบัตรซิตี้แบ๊งที่ทำพร้อมกันครั้งแรก
ktc ให้วงเงิน 30,000 ซิตี้ให้ 15,000 ผ่านมาถึงปีนี้ ktc ยังเท่าเดิม แต่ซิตี้เพิ่มให้เองโดยไม่ต้องขอเป็น 60,000 แล้ว
แต่แปลกคือ ktc ให้มาพร้อมบัตรเงินสด แต่ซิตี้มีพนักงานโทรมาชวนสมัคร แต่พอสมัครแล้วไม่ผ่าน

ใครเคยขอแบบถาวรบ้าง เล่าสู่กันฟังหน่อยครับ ผมเคยแค่เพิ่มแบบชั่วคราว ไม่ก็ถ้าจะซื้อของ 45,000 ก็ต้องเอาเงินไปใส่ในบัตร 15,000 เพื่อให้ผ่อนได้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่