ขอถามความเห็น เวลาเลือกซื้อเป้ ชอบใบใหญ่หรือใบเล็กๆกันคะ?

กระทู้คำถาม
เป้แบบไม่ลุยนะคะ แบบไปเที่ยว สวยๆ ใส่ของไม่มาก (ของก็เหมือนใส่กระเป๋าประจำวันน่ะค่ะ ไม่มากไม่น้อย กลางๆ เช่นเป๋าตังค์ใบยาว ผ้าพันคอ กระเป๋าแต่งหน้า กล่องแว่นตา พาสปอร์ต ประมาณนี้)
ลังเลระหว่างเป้ชาแนลใบใหญ่กับใบเล็กน่ะค่ะ คือมันสวยและน่ารักไปคนละแบบ
ใบเล็ก ถ้าเอามาอุ้มไว้ข้างหน้า น่ารักดี แต่สะพายหลัง ดูจะเล็กไปหน่อย  ใบใหญ่อุ้มไว้ข้างหน้าไม่น่ารักเท่าใบเล็ก ส่วนสะพายข้างกับสะพายหลัง โอเคค่ะ

น้ำเงินเล็ก(ประมาณ9")   ดำใหญ่(ประมาณ12")
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่