ช่วยแนะนำสนามกีฬาในกรุงเทพ ให้เช่าจัดกิจกรรมหน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
ที่ทำงานเรากำลังจะจัดงานกีฬาสีพนักงานค่ะ (ประมาณ 50 คน)
เราเลยกำลังหาสถานที่ให้เช่าอยู่ค่ะ อาจจะเป็นสนามฟุตซอลในร่ม สปอร์ตคลับ อะไรประมาณนี้นะคะ

แต่ข้อจำกัดของเราคือ เราต้องการสนามที่มีห้องอาบน้ำสำหรับผู้หญิงด้วย เท่าที่เราหาได้สนามฟุตบอลส่วนใหญ่ไม่มีเลยค่ะ
ถ้าเป็นสถานที่ที่อยู่ใกล้ถนนสุขุมวิทด้วย จะดีมากเลยค่ะ

ใครพอจะรู้จักสนามแบบที่เราต้องการบ้างคะ
ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่