อยากทราบอากานของแม่ๆก่อนรู้ว่าจะท้องมีใครอากานเเบบเราบ้างใหมคะจะมีหวังบ้างหรือเปล่า

คือเราเจอมูกไข่ตกเมื่อวันที่24ตอนสามทุ้มกว่าๆแต่ก็ได้Xกะแฟน
ตอนเช้าของวันที่24ไปแล้วพอสามทุ้มกว่าๆก็เจอมูกไข่ตกใสๆยืดได้ยาวมากๆ
เลยXอีกทีตอนสี่ทุ้มหลังจากนั้นวันที่25ก็ไม่เจอมูกอีกเเล้วมีแค่ตกขาวสีขาวขุ่นออกมานิดหน่อย
พอวันที่4มีตกขาวออกมาเยอะมากๆสีเหมือนจะเหลืองก็ไม่เหลือง
ออกจางๆออกมาตลอดเยอะจนได้ใส่ผ้าอานามัยแผ่นเล็กแฉะมากคะรุสึก
ไม่สบายตัวจนมาถึงวันที่8ตอนห้าทุ้มปวดฉี่เลยเอาทิชชู้ชับก่อนจะฉี่
มีเลือดสีชมพูจางๆติดทิชชู้ออกมาด้วยคะเลยใส่ผ้าอานามัยนอน
ตี่ห้าครึ่งปวดฉี่อีกลองชับดูเจอตกขาวออกสี่ชมพูติดมาด้วยนิดหน่อย
คะแปดโมงครึ่งปวดฉี่อีกรอบเจอตกขาวสีชมพูเหมือนเดิมจนถึงตอนนี้ชับ
ดูจะเจอเเค่สีน้ำตาลจางๆคะยังไม่มีปะจำเดือนออกมาเลย ( พอจะมีหวังใหมคะรอบเดื่อนของเราที่จะถึงนี้วันที่11มีนาคะใครรู้ช้วยตอบหน่อยนะคะขอบคุณทุกคำตอบล้วงหน้าคะ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่