ไทยเรามีกลุ่มชอปเปอร์ พวก เฮลล์แองเจิ้ล หรือ แบนดิโดส หรือ มองโกล แบบต่างประเทศไหมครับ

กระทู้คำถาม
ขอถามเป็นความรู้ครับ นอกจากกลุ่มมอเตอร์ไซค์ไทยๆแบบทุเรียนนนท์ หรืออื่น ไทยเรามีกลุ่มผู้ที่ขี่มอเตอร์ไซค์ดังๆอย่าง แบนดิโดส หรือ มองโกล หรือ เฮลล์แองเจิ้ลบ้างไหมครับ  ถ้ามีแล้วพวกเขาประกอบอาชีพอะไรกัน เป็นแก๊งค์ค้ายาหรือเปล่า หรือเป็นกลุ่มคนทำงานที่มีด้านหนึ่งเป็นกลุ่มมอเตอร์ไซค์ครับ
และทำไมเสื้อหนังแขนกุดที่ีมีตราประจำกลุ่มจึงไม่เป็นที่นิยมของคนไทยครับ ถ้าไม่นับพวกพี่วิน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่