วิธีการเซ็นต์สำเนาเอกสารที่ถูกต้องจริงๆควรเซ็นต์ยังไงครับ

กระทู้คำถาม
คือเวลาที่จะเซ็นต์รับรองสำเนาถูกต้องบนเอกสารของเรานั้นควรจะเซ็นต์ยังไงดีที่สุดครับ ปกติผมเซ็นต์แค่ "สำเนาถูกต้อง แล้วก็ชื่อนามสกุล" แต่เคยเห็นบางคนมีวงเล็บอีกบรรทัดว่า"ใช้เพื่อxxx" ควรจะเซ็นต์แบบไหนดีครับ แบบหลังดูแล้วน่าจะเซฟตัวเรามากกว่าแต่เคยมีพนักงานบอกว่าไม่ต้องก็ได้ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่