[K-POP] Red Velvet คัมแบ็คเดือนมีนาคมนี้

จากรูป ไอรีน(25/ลีดเดอร์/อิมเมจ/เต้นนำ/แรป) เวนดี้(22/ร้องหลัก) จอย(19-20/ร้องนำ/แรป) เยริ(17/เต้นนำ) ซึลกิ(22/เต้นหลัก/เซนเตอร์/ร้องนำ)

มีข่าวออกมาว่า Red Velvet กำลังจะคัมแบ็คในเดือนมีนาคมนี้ สาวๆ ถ่ายเอ็มวีเสร็จเรียบร้อยแล้วด้วย รอติดตามชมกันค่ะ

เอาโฆษณาสาวๆ ไปดูกันก่อนค่ะ เพิ่งปล่อยออกมาวันนี้ โฆษณาเครื่องสำอางแบรนด์ The Saem /// และเห็นว่าสาวๆ มีโฆษณาแบรนด์ไก่ทอดรอปล่อยอยู่เหมือนกันค่ะ สมใจจอยเลย 555
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่