มีใครดู "กำไลมาศ" แล้วจิ้นคู่พี่ปรุง กับหม่อมเจ้าหญิงภรณี บ้างครับ ?

คือดูละครแล้วจิ้นคู่นี้ที่สุด... ไปโปรโมทตามรายการต่างๆ  ก็ยังคงจิ้นอยู่ดี
ผมว่าพี่เจสัน ยัง กับพี่ไอซ์ เคมีเข้ากันดีนะ  คนมีเสน่ห์ กับคนมีเสน่ห์ มาเจอกัน... จิ้นสิครับ รออะไร
โดยเฉพาะที่ไปออกช่วงครอบครัวบันเทิง เรื่องเล่าเช่านี้ คือชอบมากกกกกกกก
หัวใจหัวใจหัวใจหัวใจหัวใจหัวใจหัวใจหัวใจ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่