โอบิโตะตอนมีเนตร2ข้าง Vs อิทาจิหรือนางาโตะ ใครชนะ

ไม่เอาโอบิโตะตอนเป็นเซียนน๊ะครับ ไม่งั้น 2หนุ่มนี่ตายหยังเขียดเเน่

ความสามารถของโอบิโตะตอนมีเนตร2ข้างนี่โกงมากเลยน๊ะ ที่เห็นก็มี.  
1.ซูซาโนะมีปีกตัวน่าจะใหญ่เท่าภูเขาพร้อมดาวกระจายคามุยที่ปาไปเเล้วจะโดนดูดวั๊บทันที
2.คามุยที่ทำให้ตีไม่โดน
3.คามุยระยะไกล(ที่คาคาชิใช้ตัดเเขนเทวรูปมารขาด)
4.อิซานางิ (ไม่เเน่ใจว่าใช้อิซานามิได้ไหม)
5.เซลรุ่น1 รีเจนได้นิดๆหน่อยๆ
6.คถาไม้นิดๆหน่อยๆ
7.เเท่งดำๆเเบบเพน

สู้กันเเบบ ตัวๆน๊ะครับ  คู่ต่อสู่มีดังนี้
1.อิทาจิ สภาพ100%
2.นางาโตะ สภาพ100%
3.เพน6วิถี สภาพ100%

เพื่อนๆคิดว่าโอบิโตะ จะสามารถ สู้กับ อิทาจิ,เพน ที่ฝีมือระดับ Top สุดของเเสงอุษาได้ไหม

เพื่อนๆช่วยวิเคราะห์เเบบระเอียดด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่