ถาม? คุณ ผู้หญิงครับ ระหว่าง "ใส่ กับ ไม่ใส่ ชอบแบบไหน?

อยากจะถาม ผู้หญิงอ้ะครับ...

ผมกับแฟนอยุ่ด้วยกันครับตามภาษา คนรัก ทั่วไป เวลาเรามีอะไรกัน..

ส่วนตัวผมเป็นคนที่ติดถุงยาง มากคือ ถ้าไม่มีถุงยาง จะไม่มีอะไรกับแฟนเด้ดขาด

เพราะ กลัวพลาดครับ ยังไม่มีความพร้อมอีกอย่าง.. เธอไม่ทานยาคุมครับ

แต่เธอก้ไม่ติดใจอะไร... แต่ บางครั้งมีอะไรกันเค้า ก่อยาก สัมผัสแบบ ไม่มีถุงยางบ้าง

เพราะเราไม่เคยมีอะไรกันไม่ใส่ถุงยางเลยครับ... เลยอยากถามผู้หญิงส่วนใหญ่ว่ามีความคิด

เห็นยังไงกัน ครับ ความรู้สึก ระหว่าง ใส่ กับ ไม่ใส่ ... ขอบคุณครับ (18+) ครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่