CB 300F vs Benelli TNT300 vs Z250sl

กำลังจะออกมอไซค์สักคันครับ กำลังลังเลระหว่าง 3 ตัวนี้อยากได้คำแนะนำครับ

ตอนแรกเล็ง TNT เพราะเห็นว่าเป็น 2สูบ แต่เท่าที่ดูส่งเครม ซ่อม เยอะมาก
เลยมาดูๆ CB300 กับ z250sl
อยากฟังความเห็นจากหลายๆท่านและคนใช้งานครับ ขอบคุณครับ ยิ้ม

------------------------------------------------------------------------------------------
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่