เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ระหว่าง BH Quartz 105 กับ TREK EMONDA SL6 ตัวไหนปั่นทางเรียบดีกว่ากันครับ

ขึ้นเขา TREK EMONDA SL6 ดีกว่าแน่นอน แต่ไม่ทราบว่าทางเรียบตัวไหนดีกว่า พุ่งกว่าครับ
ต่างกันมากไหม ถ้าไม่มองเรื่องงบเป็นหลักครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่