เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

Panasonic Lumix GF7

กระทู้คำถาม
คือใครใช้รุ่นนี้บ้างค่ะ เราซื้อมา แล้วยังเล่นไม่เป็นเท่าไหร่ ตอนที่อยู่ที่ร้าน ถ่ายภาพออกมาสวยมาก แต่พอเอามาถ่ายเองแล้วเราถ่ายไม่สวยเลย ตอนนี้เซ็งมาก ใครเล่นก้องตัวนี้ช่วยแนะนำเราหน่อยนะค่ะ ราคาที่ซื้อมันก็แพงสำหรับเรามากค่ะ ไม่อยากซื้อมาแล้วใ้ไม่เป็นแบบนี้ ใครมีอะไรแนะนำดีดีช่วยแนะนำหน่อยน้ะค่ะ การตั้งค่า ให้รูปออกมาสีสวยสวย ถ่ายในที่มืดแล้วสีสวย อยากได้ภาพออกมาสวยค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ ขอบคุณมากค๊าาาาา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่