สงสัยเกี่ยวกับเรื่องการส่ง Postcard จากยุโรปครับ?

คือผมเป็นคนชอบส่งโปสการ์ดกลับไทยเป็นจำนวนมากๆทุกครั้งที่ไปต่างประเทศ
และเร็วๆนี้มีแพลนจะไปเที่ยวยุโรป เลยมีข้อสงสัยนิดหน่อยครับ
โดยเฉพาะอย่างยิ่งอิตาลี สวิตเซอร์แลนด์ ออสเตรีย เช็ก และฮังการี
(ประเทศอื่นๆในทวีปนี้ด้วยก็ได้ครับ เพราะเป็นทวีปที่คนไทยไปเที่ยวบ่อย คิดว่าน่าจะเป็นประโยชน์กับคนอื่นๆด้วย)

1. อัตราค่าส่ง (ราคาสแตมป์นั่นแหล่ะ) ส่งกลับไทยอยู่ที่เท่าไรบ้างครับ?
2. สแตมป์หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ? เช่น อิตาลีซื้อจาก Tabacchi
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่