สอบถามเพลงจาก คลื่น MET 107

ช่วยตามหาเพลง Mixed ที่เป็นทำนองดนตรีของ เพลงTreasure ของ  Bruno Mars แต่ว่าเสียงร้องเป็นเสียงผู้หญิงร้องเป็นอีกเพลงหนึ่ง
ผมใช้ App Shazam  แล้วมันก็ฟังออกเป็นเพลง Trasure อยู่ดีครับ
ผมอยากได้เพลง เสียงผู้หญิงนั้นแหละครับ

ปล. พอดีผมฟังเพลงจากคลื่น Met107 ช่วงหลังเที่ยงคืน มันจะเป็นเวลาของวันที่ 20/02/2016
ปกติผมฟังช่วงนี้ เข้าใจว่าเป็นช่วงของ ดีเจ อูโน่ นะครับ มีใครฟังพร้อมผมแล้วรู้จัก ช่วยบอกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่