สอบถาม วิธีเลือกโซนที่นั่ง Sepang International Circuit

กระทู้คำถาม
เนื่องด้วยปีนี้ จะไปดู Moto GP ที่ Sepang International Circuit และตั๋วเพิ่งจะเปิดให้ซื้อได้ในวันนี้ อ้างอิงจาก motogp.com แต่ผมไม่ทราบว่าโซนที่นั่งตรงไหนดีที่สุด ว่าด้วยผมสนับสนุนเบอร์ 46 ครับ (ถ้าเป็นไปได้ขอทราบแต่ละโซนตามรูป นั้นแตกต่างกันอย่างไรบ้างครับ) และวิธีจะซื้อตั๋วนั้นผมต้องติ๊กในโซนที่ผมต้องการใช่มั้ยครับ เพราะแต่ละโซนราคาไม่เท่ากันครับ สุดท้ายเลือกวิธีรับตั๋วกันยังไงบ้างครับ แบบ e-ticket เป็นยังไงบ้าง ผมคิดว่าจะเลือกรับแบบนี้ครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น