เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เยื่อพรหมจารีขาดเป็นไรไหม

เราไม่ได้ตั้งใจทำมันขาดนะคะ  คือ  เราก็เพิ่งจะรู้ว่ามันอยู่ตรงนั้น  เราช่วยตัวเอง  แล้วเหมือนมันไปโดน(ไม่ได้มีการสอดใส่) วันต่อมา ปรากฏว่ามีเลือดติดอยู่ที่กางเกงใน  เหมือมันไหลออกมาพร้อมกับเมือกอะคะ  คือแน่ใจมากว่าไม่ใช่ประจำเดือน  กังวลมาก มันจะทำให้เกิดโรคไรไหม ทำให้เชื้อโรคเข้าง่ายไหม  มีผลเสียอะไรไหมค๊ะ  ***********ขอความคิดเห็นที่ไม่ใช้คำรุนแรงนะคะ*******
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่