เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ช่วยเปรียบเทียบกล้อง canon G1X Mark II กับ Sony A510 ทีค่ะ

เราอยากรู้ข้อเปรียบเทียบของ canon G1X Mark II กับ Sony A510 ค่ะ เราใช้กล้องเพื่อถ่ายรูปลูกๆเวลาไปเที่ยว ดังนั้นถ้ากล้องมีน้ำหนักเบาก็จะดีค่ะ แต่ก็อยากได้กล้องที่สามารถถ่ายในระยะไกลๆได้ด้วย เราใช้ฟังก์ชั่นกล้องไม่ค่อยเป็นปกติจะใช้โหมด AUTO ค่ะ รบกวนเพื่อนๆในห้องช่วยตัดสินใจให้เราด้วยค่ะ หรือจะเปรียบเทียบให้เราเห็นความแตกต่างของกล้อง 2 รุ่นนี้ก็ได้ค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่