[Agent Carter ss2 EP 4-5] พักเรื่องพี่เกรียน มาพูดเรื่องเพ็กกี้กันครับ [spoil อยู่แย้ว]

กระทู้สนทนา
เข้าใจว่าช่วงนี้หนังเรื่องเดดพูลกำลังมาแรง ผมเองก็เป็นอีกคนที่สนใจแกมากๆ 5555 เกรียนซะขนาดนั้น ต้องไปโดนกันบ้าง
แต่ตอนนี้ Agent Carter ได้ดำเนินเรื่องราวมาถึง EP 5 แล้ว ซึ่งเป็นสถานการณ์ที่ผมมองว่าพีคขึ้นเรื่อยๆ โดยขอสรุปตอน 5 ดังนี้

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
และตอน 4 นั้น แทรกเรื่องราวของเพ็กกี้ในอดีต (รวมทั้งฟอรส)ไว้ด้วย อันนี้ก็รอเค้าเฉลยต่อครับ ว่าเพ็กกี้มาทำงานแบบนี้ได้อย่างไร [Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

คิดว่าตอนต่อไป จะเป็นอย่างไร ร่วมคุยกันได้ครับ

Promo EP 6 สองชั่วโมง!!!
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น