ผู้ชายขี้เก๊ก ผู้หญิงไม่ชอบจริงไหม ?

สวัสดีเราเป็นชะนีตนหนึ่งที่ไม่รู้ว่าคิดไปคนเดียวหรือป่าวสงสัยมากอยากรู้เหมือนกันว่าชะนีทุกคนคิดแบบเราไหม T____________T

เราชอบผู้ชายหล่อนะ
เราชอบผู้ชายน่ารัก
เวลาเจอก็ดีด๊าเป็นธรรมดา กรี๊ด มโนตามประสาชะนีอะแก

แต่เชื่อไหมเวลาเจอผู้ชายหล่อแล้วขี้เก็ก
เช่น เก๊ก หล่อ เก๊กแมน เก๊กรวย เก๊กอะ เข้าไจคำว่าเก๊กไหม ?? คือไม่เป็นธรรมชาติ !! อะ

อวดรวย อวดรถ อวดว่ามีผุ้หญิงรอบกายเนี่ยเยอะ
เก๊กทุกอย่างไม่เป็นธรรมชาติเลยอะ

คือเจอผู้ชายขี้เก๊กแบบนี้คิดว่าตัวเองหล่อ
คิดว่าตัวเองเนี่ยผู้หญิงเจอต้องชอบ !!
เจอแบบนี้ชะนีแบบเราคนหนึ่งนี่และ เชิ่ด !!
เบะปากใส่ด้วยอะ ......
ง่ายๆนะ หล่อแต่ถ่อมตัวแบบนี้ถึงน่ากินจริงปะ ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่