****[Bayern Munich]***[9.02.16] ****[ Team Training before the match against VfL Bochum ]

****[Bayern Munich]***[9.02.16] ****[ Team Training before the match against VfL Bochum ]

โปรแกรม เดเอฟเบ โพคาล
คืนวันพุธ ที่ 10/02/16   เวลา 02:30 น.
โบคุ่ม vs บาเยิร์น

สวัสดีแฟนๆบาร์เยิร์นทุกๆคนค่ะ
วันนี้เราก็มี ภาพฝึกซ้อมและข่าวคราวของทีมก่อนเกมที่จะพบกับ โบคุ่ม มาฝาก..เป็นคืนวันพรุ่งนี้ เวลา 02.30 น. นะค่ะ
ถ้าหากว่าคืนพรุ่งนี้ใครว่างๆ..ยังไม่หลับยังไม่ง่วงก็มาร่วมลุ้นระทึกกันที่ทู้เชียร์สดน้าาา
สำหรับวันนี้จะเปิดทู้ด้วยภาพของ..SUBEARMAN!!!!!!.. หรือเจ้าหมีเบอร์นี่มาสค็อตของทีมเรา..ตามมาดูด้านล่างกันเลยค่ะ..ยิ้ม
.
.
.

Photos and gifs aren’t mine, credit to the owners! หลิ่วตา

ขอบคุณภาพและข่าวจาก Getty Images;Tumblr;: Facebook Page ;FC Bayern München; FC Bayern München Thailand Fanclub

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่