เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

สอบถามจักรยานเสือหมอบสำหรับผู้หญิงสูง 150 cm. ครับ

รบกวนสอบถามเสือหมอบสำหรับผู้หญิงส่วนสูง 150 cm. (Inseam 69 cm.)
ควรเลือกจักรยานรุ่นไหนดีครับระหว่าง

1. Giant AVAIL 2 ขนาด xxs
2. Louis Garneau (CTR Women) ขนาด 42
3. Infinite spad pro lady ขนาด 39, 41

รบกวนผู้ใช้งานจริง, ผู้มีประสบการณ์ หรือผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยครับ หรือถ้ามีรุ่นอื่นๆ ที่น่าสนใจอยากแนะนำเพิ่มเติมก็ยิ่งดีครับ
ตั้งงบประมาณเต็มที่ไม่เกิน 40,000 ครับ พาพันปั่นจักรยาน

หมายเหตุ: ถ้าเป็น 4. Bianchi Impulso หรือ 5. Trek Lexa SLX WSD size 44 ส่วนสูงและช่วงขาดังกล่าว สามารถขี่ได้พอดีมั้ยครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยแสดงความเห็นครับผม อมยิ้ม27

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่