ขอความกรุณาช่วยตีความหมายของดาวในภพปัตนิให้หน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
หนูเกิดวันเสาร์ที่ 1 กันยายน 2533 เวลา 09:16 น. จังหวัดนครพนม. อยากทราบว่าการที่เรือนปัตนิมีดาวพฤหัสบดีสถิตย์ในภพลาภะได้ตำแหน่งมหาอุจจ์และกุมร่วมกับดาวศุกร์สถิตย์ในภพลาภะได้ตำแหน่งราชาโชคโดยดาวทั้งสองดวงอยู่ในราศีกรกฎซึ่งเป็นภพปัตนิและมีดาวอาทิตย์เป็นวินาสในภพวินาสได้ตำแหน่งเป็นเกษตร มูลเกษตร และมีดาวจันทร์เจ้าเรือนลาภะสถิตย์ในภพพันธุ คู่ครองที่แท้จริงของหนูมีลักษณะเป็นคนอย่างไรคะอาชีพการงานมาทางด้านไหนคะมีจุดสังเกตอย่างไร ขอบพระคุณค่ะ🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่