โอนเงิน KTB netbank ธนาคารกรุงไทย(KTB) ไป ธนาคารเพื่อการเกษตรและสหกรณ์การเกษตร(BAAC)

พอดีจะโอนเงินผ่าน app KTB netbank โอนจากธนาคารกรุงไทย เข้า ธนาคารเพื่อการเกษตรและสหกรณ์การเกษตร ปกติเลขบัญชีจะมี 10 หลัก แต่เลขบัญชีที่แม่ส่งให้มี 12 ตัวอะครับผม 01XXXXXXXXXX ผมเลยอยากทราบว่าเวลาโอนต้องใส่ 01 ด้วยไหมครับ หรือใส่แค่ 10 ตัวหลัง ใส่ทั้ง 10 ตัว 12 ตัวชื่อก็ไม่ขึ้นครับ เลยไม่กล้าโอนกลัวโอนผิด  
*"ขอความกรุณาผู้ที่เคยใช้หรือทราบข้อมูล ช่วยเล่าอธิบายให้เด็กอย่างกระผมได้เข้าใจกระจ่างแจ้งด้วยครับผม ขอบพระคุณล่วงหน้าครับผม"

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่