อยากได้รายละเอียดของโรงเรียนโยธินบูรณะค่ะ

คือหนูอยากจะไปลองสอบเข้าโรงเรียนนี้ดูค่ะ ก็เลยอยากจะได้รายละเอียดเรื่องค่าเทอม เรื่องเกณฑ์การสอบเข้า ข้อสอบยากไหม จะได้เตรียมตัวถูกค่ะ จริงๆแล้วหนูก็ดูไว้หลายที่ค่ะแต่นี้ก็เป็นที่ที่เผื่อไว้อีกที่หนึ่ง หรือเพื่อนๆพี่ๆมีโรงเรียนไหนแนะนำก็เชิญเลยนะคะยินดีมากๆเลยค่ะ
ปล.เข้าไปในเว็บโรงเรียนแล้วกดดาวน์โหลดใบสมัครไม่เป็นค่ะ วอนผู้ใจบุญชี้แนะแนวทางในการกดด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่