แชร์คะแนน SMART-II และ TU-GET MBA TU

สวัสดีค่ะ พอดีปีนี้ตั้งใจสมัคร MBA ของธรรมศาสตร์

สังเกตว่า หลายๆปีกระทู้คะแนน SMART-II เงียบหายไปเลย ตั้งแต่ 2551 ได้แต่ดูข้อมูลแจกแจงทางหน้าเว็บไซต์
จขกท.ก็เลยแวะมาแชร์คะแนน เผื่อรุ่นต่อไปมาค้นหาข้อมูล จะได้เก็บไว้เป็นแนวทางได้จ้า

ส่วนตัว จขกท.จบคณะศิลปศาสตร์ เอกภาษาไทยมาค่ะ เลขอ่อนแอมาตั้งแต่สมัย ม.ปลายแล้ว ยอมรับสภาพคะแนนค่ะ
ประสบการณ์การทำงานอันน้อยนิด 1 ปีครึ่ง

คะแนน SMART-II  250/290  540 คะแนน
     คะแนน TU-GET                   430 คะแนน (ยอมใจเลยจ้า555)

**แอบหวังเล็กๆถึงใหญ่มากที่จะได้สัมภาษณ์**เม่าเหม่อ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่