เบื่อโฆษณาที่ขึ้นมาเวลาดูหนังอยู่ค่ะ

เคยมั้ยคะกำลังดูหนังอยู่ แล้วอยู่ดีๆมีโฆษณาขึ้นมาเป็นแท็บใหม่ บางก็แทรกเข้ามาในเว็บหนังเลย คือ ฉัน จะ ดู หนัง
รำคาญเหมือนกันหรือป่าว เธอกับฉันเราเหมือนกันหรือป่าว?

ปล.ขอแท็กมิวสิควิดีโอ(เฉริมกรุง)ค่ะ เพราะบางทีดูยูทูปก็มีโฆษณาตัดขึ้นมาตอนกำลังฟังเพลงหรือดูอะไรซักอย่าง อารมณ์เปลี่ยนเลยค่ะ จากที่กำลังเธอทำฉันเสียใจ....... แต่ม แต้มมม เทสโก้โลตัสลดพิเศษเพียงช็อปวันนี้หรือคูปองส่วนลด......... อืม เพลงเปลี่ยนคนก็เปลี่ยน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่