อยากทราบว่าโรงเรียนอนุบาลที่อยู่ อ.เมือง จ.เพชรบุรี มีโรงเรียนไหนบ้างที่ดีมีคุณภาพคะ?

กำลังจะส่งลูกสาวเข้าเรียนอนุบาลในจังหวัดเพชรบุรี ที่มองๆอยู่ก็มีโรงเรียนอรุณประดิษฐ(เราเป็นศิษย์เก่าโรงเรียนนี้แต่ก็นานมาแล้ว ก็เลยไม่ทราบว่าปัจจุบันเป็นยังไงบ้าง) โรงเรียนเซนต์โยเซฟ โรงเรียนอนุบาลแสงมิตร โรงเรียนอนุบาลศศิมา โรงเรียอนุบาลเพชรบุรี .. และไม่แน่ใจว่ายังมีอีกไหมคะ? อยากสอบถามผู้รู้ช่วยแนะนำทีค่ะ บอกเล่าประสบการณ์มาได้เลยนะคะจะเก็บไว้ประกอบการตัดสินใจค่ะ ..

ขอบคุณมากๆค่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่