กันฐิสา ตั้มแซมมี่ ตกลงสถานะยังไงแน่ ?

กัน แก้ม นี่คืออะไร กันจีบแก้มแต่กันเจ้าชู้แก้มเลยไม่ใจอ่อนหรอ ? กันกับฐิสาเลิกกันแล้วตอนนี้กลับมาคืนดีแล้วรึยังไง ??
ส่วนเรื่องตั้ม รู้ว่าแซมมี่ชอบตั้ม และเหมือนจะเป็นแฟนกันด้วย แซมมี่เลิกกับกอล์ฟ อนุวัฒน์ แล้วหรอ ??
สงสัยมาก เชิญผู้รู้ตอบด้วยค่ะ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 3
กันแก้มเป็นพี่น้องกันค่ะ กันชอบแกล้งแก้มแบบนี้มานานแล้ว ปกติกันก็เล่นแบบนี้กับทุกคนที่สนิทอยู่แล้วไม่ใช่แค่แก้มคนเดียว โดยเฉพาะในแก๊งอสรพิษหรือกับครอบครัวของเขาเอง เราจะเห็นแบบนี้ประจำ ไม่ต้องกังวลเนาะ ไม่ได้จีบแก้มแน่นอน สบายใจได้จ้าาา ^-^

ส่วนกันฐิสา เขาแค่ห่างกันนะ ไม่ได้เลิกเพราะยังไม่ได้คบด้วยซ้ำ พออะไรๆมันลงตัว ทั้งคู่โตเป็นผุ้ใหญ่ขึ้น เขาจึงกลับมาคุยกันเหมือนเดิม ส่วนเรื่องจะคบหากันไหม เราคงต้องปล่อยให้เป็นเรื่องของอนาคต ตอนนี้ให้น้องๆค่อยๆศึกษากันไปก่อนดีกว่า ยังเด็กทั้งคู่ ไม่ต้องรีบร้อน แฟนคลับแบบเราๆก็ดูกันไปเงียบๆ ถ้าน้องโอเค เราก็ยินดีด้วยอ่ะนะ ความสุขของคนที่เรารักสำคัญที่สุดอยู่แล้ว ให้น้องมั่นใจและออกมาพูดเองจะดีกว่าเดาๆกันไป ^--^

ส่วนเรื่องของตั้มคงต้องรอแฟนคลับตั้มมาตอบ ^----^
ความคิดเห็นที่ 2
แก้มกับกันแค่พี่น้องครับ ถ้าเป็นแฟนกันคงเป็นกันมาหลายปีแล้ว
เพราะกันแกล้งแก้มแบบนี้มานานหลายปีละ แต่คนเพิ่งมาเคยเห็นในรายการ 4 โพดำเลยกลายเป็นคู่จิ้นขึ้นมา

กัน ฐิษา ตอนนี้รีเทิร์นมาคุยกันแล้วครับ

ตั้มแซมมี่ เมื่อวานแซมมี่ให้สัมภาษณ์แล้วครับ ว่าเป็นแค่เพื่อนกัน
แต่ตั้มให้สัมภาษณ์ก่อนหน้านั้นว่าชอบแซมมี่ แต่อย่าใช้คำว่าจีบเลยกลัวหน้าแหก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่