ใครรู้วิธีเพิ่ม ซาวด์ Juno di บ้างครับ ขอคำแนะนำหน่อยครับ

คือผมอยากรู้ว่า คีย์บอร์ด Roland Juno di สามารถ เพิ่มซาวด์ ได้ไหมครับ เคยมีคนบอกให้ไปโหลดเอาในเว็ป แต่ก็ไม่รู้ว่าเว็ปไหน แล้วก็ไม่รู้ว่าจะโหลดมาได้ยังไง โหลดมาก็ไม่รู้จะเอาเข้ามาในคีย์บอร์ดยังไง ผมอยากได้ซาวด์ใหม่ ๆ อ่ะครับ ที่ใช้อยู่มันไม่พอซะแล้ว
อาจารย์ท่านใดพอทราบ ช่วยแนะนำทีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่