ผมหลงรักเด็กคนนึงเข้าให้แล้ว ใน the voice kids 4

วันนี้นั่งรอดู the voice kids เหมือน ๆ กับทุก season ที่ผ่านมา เห็นมีโฆษณากันทุกเบรคโฆษณา โชว์เสียงเด็กอยู่ 2 คน คนนึงออกสไตล์น่ารักสนุก ๆ คนนี้ก็คือ น้องพรีม อีกคนก็ออกสไตล์พลังเสียงสุดยอด โดยเฉพาะตอนร้องกับรัดเกล้า คนนี้ก็คือ น้องแหนมเนือง

แต่วันนี้ผมหลังรัก นัองพรีม เข้าให้อย่างจัง ต่อไปนี้ ขอเรียกว่าน้องปลาทูแล้วกันนะครับ เพราะน้องเขาชอบกินปลาทู เลยร้องเพลง ด้วยรักและปลาทู แค่คำตอบผมก็ฮาละครับ ชอบมากเลย น่ารักที่สุดเลยครับ และได้โค้ชเป็น ติ๊ก ชิโร่ คงฮากันเข้าไปครับงานนี้ และเป็นสีสันให้กับ the voice kids 4 ในปีนี้ จะคอยติดตาม น้องปลาทู ต่อไป สู้ ๆ นะครับ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่