The Big Short ผมดูไม่รู้เรื่องเลยครับ งง มาก. ใครดูแล้วช่วยมาสปอยผมแบบ สอนเด็ก ป.1 ทีครับ

ผมผิดเอง ไม่รู้เรื่องโลกธุรกิจการลงทุนแล้วดันอยากดู
เห็นได้ชิง Best Picture + ดารา เพียบ เลยอยากดู.

สรุป ดูไม่รู้เรื่อง ไม่เข้าใจบทสนทนาสักกะฉากเลยครับ.

ยุคนึง ยุค 70 , ยุคนึง 90 ยุคนึง 2008 , ยุคนึงมีโนเกีย ยุคนึงมีไอโฟน.

งง งง งง ครับ.

ใครช่วย สปอยแบบง่ายๆให้ผมทีครับ

ถือว่าทําบุญนะครับ.
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่