ดูตี๋ใหญ่ดับดาวโจรแล้วมา Update เทรนด์แว่นกันแดดกันดีกว่าครับ!

แว่นของผมนี่ใช้มานานแล้วครับ เป็น Ray ban รุ่น Legend ขอบทอง ซึ่งบังเอิญไปตรงกับที่ตี๋ใหญ่ตัวจริงใช้ แต่ผมไม่ใช่ตี๋ใหญ่นะครับ ผมตี๋เล็ก พอดีเป็นลูกชายคนเล็กครับ

เพื่อนๆท่านใดมีแว่นตากันแดดสวยๆ มาช่วยแนะนำกันได้นะครับ เพราะแว่นกันแดดจำเป็นต่อการขับรถตอนกลางวัน หรือออกไปทำกิจกรรมกลางแจ้งเพราะมันจะช่วยป้องกันรังสี UV จากแสงแดดที่ทำให้ตาของเราเป็นต้อกระจกได้นะครับ

ปล. ทั้งคุณผู้ชายและคุณผู้หญิงนะครับผม
      การเลือกแว่นกันแดด นอกจากรูปทรงที่เข้ากับใบหน้าแล้ว ยังต้องคำนึงถึงคุณภาพของเลนส์ด้วยนะครับ มิเช่นนั้นแล้วอาจเป็นผลเสียมากกว่าผลดี (จากแพทย์)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่