ใครพอจะรู้จักเจ้าของภาพพวกนี้บ้างคะ ?

ก่อนอื่นก็ขอโทษไว้ก่อนนะคะ ถ้าแท็กผิดห้อง ไม่รู้จักแท็กอะไรแล้วล่ะค่ะ 55 ก็ไม่ค่อยมีเนื้อหาอะไรหรอกค่ะ คือเราไปเจอคนๆนึงที่เป็นคนรู้จักเรา แล้วนางก็เอารูปใครที่ไหนมารู้มาบอกว่าเป็นของตัวเอง เราเห็นแล้วบับ หมั่นไส้ค่ะ 55 คือเรารู้ว่ายังไงก็ไม่ใช่รูปที่นางถ่ายเองแน่นอน คือจริงๆแค่อยากรู้อ่ะค่ะว่าใครคือเจ้าของภาพ แค่นั้นแหละ ฮิฮิ

จริงๆมันก็มีเยอะกว่านี้ค่ะ แต่ขกแคปมา ใครพอจะรู้จักเจ้าของภาพก็ช่วยบอกทีนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่