เรื่องยิปมัน3หรือthe5thwave เรื่องไหนควรดู4dxมากกว่ากัน

ตามคำถามเลยครับและลองบอกเหตุผลหน่อยครับว่าทำไมจึงเลือกเรื่องนั้นครับพอดีจะไปดู4dxเป็นครั้งแรกครับ
อยากเน้นeffectออกเยอะๆนานๆครับไม่ต้องออกหลายแบบก็ได้ครับ

ถ้าพิมพ์ตกหล่นหรือผิดต้องขออภัยด้วยทุกๆท่านด้วยนะครับซึ่งเป็นกระทู้แรกของผมครับและขอขอบคุณทุกๆท่านที่มาอ่านและตอบคำถามผมครับขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่