คะแนน GAT PAT เท่านี้ มีสิทธิ์ติด ม.บูรพา มั้ยค่ะ T^T

สวัสดีค่ะ พอดีอยากจะถามรุ่นพี่ที่เรียน ม.บูรพา หรือผู้ที่พอจะทราบอ่ะค่ะ
คือวันนี้ผล GAT PAT ออกแล้วว เห็นแล้ว แซดมากค่ะ55555555 เม่าร้องไห้
แล้วคือพอดีว่า จขกท สมัคร ม.บูรพาไว้ค่ะ อยากเรียนมากด้วย
จขกท ลง มนุษย์ ญี่ปุ่นค่ะ แต่พอดีเขามาให้เลือก 4 อันดับ เลยเลือกลำดับดังนี้ค่ะ
1) (ป5003) สาขาวิชาภาษาญี่ปุ่น (ต้องเรียนวิชาภาษาญี่ปุ่นในชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย)
2) (ป5010) สาขาวิชาภาษาอังกฤษ
3) (ป5075) หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต กลุ่มวิชาการตลาด
4) (พ6003) สาขาวิชาภาษาอังกฤษ
อยากได้ มนุษย์ญี่ปุ่นมากกกกกก เพราะตอนนี้เรียนสายศิลป์-ภาษาญี่ปุ่นอยู่ค่ะ
คะแนน GAT หนูได้ 104.24 (ตอนตืวเข้าใจมากค่ะ พอตอนสอบเท่านั่นแหละ T^T)
คะแนน PAT หนูได้ 96.00 ค่ะ (มันแซดมากกกก)
แล้วคือเกณฑ์การรับของ ม.บูรพา (คณะมนุษยศาสตร์ เอกภาษาญี่ปุ่น)
GPAX 10 เปอร์เซ็น
GAT 20 เปอร์เซ็น
PAT 7.3 70 เปอร์เซ็น T^T
ที่สำคัญคือ รับ 10 คนค่ะ T^T
ขอคำแนะนำจากพี่ๆหน่อยนะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้ามากๆค่ะ จุ๊บๆนานาขอบคุณ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่