จะซื้อหมวกกันน็อคสักใบ ไม่เกินหมื่น สวยๆ คุณภาพคุ้มราคา ครับ

มีรุ่นที่ถูกใจอยู่แล้วตามนี้ครับ

1. HJC FG-17 mamba MC4F
2. HJC FG-ST CRONO MC1SF
3. SHARK S600 Exit Mat KGW
4. AGV K3-sv ลายเต่า กับ Element

อยากถามผู้ที่ใช้จริงครับ ว่า การใช้งานแต่ละใบ มันแตกต่างยังไงบ้างครับ เรื่องน้ำหนัก การลู่ลม ความแข็งแรง คุณภาพงาน

มีงบเท่านี้ครับ 555 มิอาจเอื้อมไปถึงตัวท็อป

ปล. เห็นหลายๆกระทู้บอกว่า HJC เบา...เบาจริงๆใช่มั้ยครับ  
ปล2. ยังไม่เคยลองไปลองใส่สักรุ่นเลยครับ แต่อยากทราบข้อมูลตรงนี้ไว้ก่อน ขอบคุณมากคร้าบบ -/\-

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่