หอพักไหนที่ใกล้ โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) กทม. มากๆครับ

ผมเป็นเด็กนอกคับ (นอกกรุงเทพคับ5555)
คือผมอยากทราบว่า หอพักไหนที่ใกล้โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) กทม. มากๆครับ
และหอพักนั้นก็ปลอดภัยสุดๆ มีร้านสะดวกซื้อ 7-11 ใกล้ๆหอด้วยนะครับ555
แบบเดินจากหอพักไป ร.ร.บดินทรเดชา ตอนเช้าเองได้ยิ่งดีครับ555
#พี่ๆที่เรียนอยู่ที่บดิทรเดชา มาอ่านก็ยิ่งดีนะครับ
                               #ขอบคุณนะครับที่เข้ามาอ่านกระทู้ถามผม ยิ้ม

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่