Sim card ที่เกาหลีซื้อได้ที่ไหนในเกาหลี

เราสามารถหาซื้อซิมการ์ดของเกาหลีได้ที่ไหนบ้างคะ พอดีเราจะไปเกาหลี 12 วันค่ะ แบบใช้เล่นเน็ตค่ะ ไม่อยากเช่า picket wifi เพราะแยกกันอยู่กับเพื่อนค่ะ ไม่ได้อยู่ด้วยกัน เลยคิดว่าไม่คุ้มถ้าเช่า อยากถามคนที่พอจะทราบข้อมูลค่ะว่าหาซื้อได้ที่ไหน ในสนามบินมีมั๊ย ควรจะซื้อแบบไหนคะ ราคาประมาณเท่าไหร่ ขอบคุณค่า
ปล.ขอราคาไม่เกิน 1000 บาทนะคะงบได้ประมาณนี้555555😂
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่