14 มกราคมนี้ จะไปชมซากุระเมืองไทย ที่ขุนช่างเคี่ยน ใครสนใจบ้างคะ

วันพฤหัสที่ 14 มกราคม เรามีเวลา 1 วัน เพื่อไป ดอยสุเทพ พระตำหนักภูพิงค์ และขุนช่างเคี่ยน
เพื่อไปชมดอกนางพญาเสือโคร่ง หรือซากุระเมืองไทย ที่คาดว่าน่าจะกำลังบานเต็มที่  
ใครสนใจร่วมทริปบ้างคะ เรามีเวลาเที่ยวเต็มๆแค่วันเดียว ส่วนอีก 3 วัน เราต้องทำงานที่เชียงใหม่ค่ะ

ตั้งใจว่าจะเหมาสองแถว ราคาที่สืบได้ราวๆ 1,800 - 2,000 บาท
เราจะลงเครื่องประมาณ 09.00 ค่ะ

สนใจทักมาได้นะคะ
ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่